เพิ่มสาขา

Home ฟอรั่ม ระบบ BSerp เพิ่มสาขา

กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)
  • ผู้เขียน

สอบถามการเพิ่มสาขาต้องเพิ่มอย่างไรค่ะ แต่ผังบัญชีสามารถใช้ร่วมกับสำนักงานใหญ่ได้ไหมค่ะ

(Bsv Support)
    Keymaster

เรียน สามาชิกรหัส 925778

ผังบัญชีสามารถใช้ร่วมกันกับสำนักงานใหญ่ได้เลยคะ ส่วนวิธีการเพิ่มสาขาใหม่ และการแก้ไข้ข้อมูลสามารถทำได้ดังนี้

• ข้อความตอบกลับนี้ถูกดัดแปลง 4 years มาแล้ว โดย (Bsv Support)
    • ข้อความตอบกลับนี้ถูกดัดแปลง 4 years มาแล้ว โดย (Bsv Support)

ช่องที่เพิ่มโครงสร้าง หมายถึงอะไรค่ะ ใช้อย่างไง

(Bsv Support)
    Keymaster

เพิ่มโครงสร้าง คือ การเพิ่ม Cost Center เช่น ฝ่าย แผนก ของบริษัท ที่เราอยากทราบ Cost ของรายได้ ค่าใช้จ่าย ของแต่ละแผนกค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้