กำหนดสิทธิ์ผู้ใช้งาน

Home ฟอรั่ม ระบบ BSerp กำหนดสิทธิ์ผู้ใช้งาน

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน

มีการเพิ่มบริษัทใหม่แล้ว และต้องการที่จะไปเพิ่มUser ผู้ใช้งานใหม่ แต่ต้องการให้ User นั้นเห็นบางเมนูที่เขาใช้งานจริงๆ ต้องไปทำที่หน้าไหนค่ะ

(Bsv Support)
    Keymaster

เรียน สมาชิก 446855

ต้องไปเพิ่ม User ผู้ใช้งานใหม่ที่เมนูกำหนดสิทธิ์ผู้ใช้งาน >>>>และทำการผูกUser นั้นกับบริษัท และเมนูที่ใช้งาน ตามขั้นตอนต่อไปนี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้