คำนวณเงินประกันสังคม 1%

Home ฟอรั่ม ระบบ HRM คำนวณเงินประกันสังคม 1%

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน

อยากทราบว่า ที่สำนักงานประกันสังคมมีมติปรับลดการส่งเงินประกันสังคมให้กับลูกจ้าง เหลือ 1 % เป็นเวลา 3 เดือน ต้องทำยังไงคะ หรือต้องตั้งค่าระบบยังไงค่ะ

(Bsv Support)
    Keymaster

เรียน ท่านสมาชิก 573111

ทางเรามีระบบส่วนกลางที่ตั้งค่าประกันสังคมให้แล้วค่ะ ตามมติของกระทรวงแรงงาน ในระบบของลูกค้าจะปรับค่าประกันสังให้อัตโนมัติ
    ทางลูกค้าไม่ต้องไปตั้งค่าอะไรเพิ่มค่ะ  สามารถทำงานปกติกดคำนวณเงินเดือนได้เลยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้