ที่ปรึกษาการตลาดดีไหม

Home ฟอรั่ม ระบบขาย ที่ปรึกษาการตลาดดีไหม

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
  • ผู้เขียน

รบกวนสอบถามครับ คือเรามีกิจการเกี่ยวกับการขายอาหารเสริมเพิ่ม  เริ่มมีการขายมาได้ประมาณ 4 เดือนกว่าแล้วครับ รายได้เริ่มมีเยอะพอสมควร ตอนนี้มีช่องทางการขายแค่บนเพจช่องทางเดียว เลยคิดว่าถ้ามีช่องทางการขายมากกว่านี้สินค้าผมอาจอาจจะขายได้เยอะกว่านี้ครับ  และอยากส่งขายที่ต่างประเทศด้วย

เลยอยากลองหาที่ปรึกษาทางการตลาดจะดีไหมครับ????  มันสำคัญและจำเป็นแค่ไหน ราคาแพงไหมช่วยแนะนำด้วยครับ

Bsv Support
    Keymaster

เรียน ลูกค้ารหัส 820421

ช่วงนี้การขายของออนไลน์มีการแข่งขันกันสูง  ซึ่งมีช่องการขายหลายช่องทางมากเลยค่ะ

อีกช่องทางที่อยากแนะนำแบบง่ายๆก่อน คือการขายบนเว็บไซต์ของ Lazada และ  Shopee จะช่วยเพิ่มยอดขายได้อีกทางคะ    ส่วนคำถามที่ว่าการทำการตลาดมีความสำคัญและจำเป็นไหม??

>>>ตอบเลยว่าสำคัญมากค่ะ เพราะถ้าสินค้าเราคุณภาพดียุแล้ว แต่ไม่มีคนรู้จัก แล้วต้องทำอย่างไรเพื่อให้คนรู้จัก และเป็นสินค้าที่ติดตลาด เราต้องมีความรู้ด้านการตลาด หรือที่ปรึกษาการตลาดเพื่อนำพาสินค้าของเราติดตลาดได้นานที่สุด และมียอดขายแบบต่อเนื่อง มันต้องมีเทคนิคการขายคะ

ทางบริษัทของเรามีทีมที่ปรึกษาทางด้านการตลาด ช่วยแนะนำขั้นตอนการเพิ่มยอดขายและช่องทางการส่งสินค้าไปขายที่ต่างประเทศได้นะค่ะ

สนใจสามารถส่งข้อความ  มาทางช่องแชทได้เลยค่ะ

• ข้อความตอบกลับนี้ถูกดัดแปลง 3 years, 9 months มาแล้ว โดย Bsv Support
    • ข้อความตอบกลับนี้ถูกดัดแปลง 3 years, 9 months มาแล้ว โดย Bsv Support

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เดี๋ยวผมทักแชทไปรบกวนตอบกลับด้วยนะครับ

Bsv Support
    Keymaster

ยินดีให้บริการค่ะ

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้