บันทึกรับเงินมัดจำ

Home ฟอรั่ม ระบบบัญชี บันทึกรับเงินมัดจำ

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
  • ผู้เขียน

สอบถามค่ะ รับเงินมัดจำค่าสินค้ามาส่วนหนึ่ง   รับเป็นเงินโอนแล้วต้องออกบิลให้ลูกค้า ต้องบันทึกอย่างไรค่ะ

(Bsv Support)
    Keymaster

ขั้นตอนการบันทึกรับเงินมัดจำ

แล้วถ้าจ่ายเงินมัดจำ ต้องทำหน้าบันทึกเงินมัดจำซื้อถูกต้องไหมค่ะ ทำเหมือนกันใช่ไหมค่ะ

(Bsv Support)
    Keymaster

ใช่คะ วิธีการบันทึกเหมือนกันเลยคะ ตามวิธีนี้เลยคะ

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้