เข้าโปรแกรมไม่ได้ค่ะ

Home ฟอรั่ม ระบบ BSerp เข้าโปรแกรมไม่ได้ค่ะ

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน

เปิดโปรแล้วขึ้นหน้าจอแบบนี้คะ ต้องทำอย่างไร

(Bsv Support)
    Keymaster

เรียน สมาชิก 399574

กรณีนี้ ให้เช็คที่สัญญาณอินเทอร์เน็ต หรือสายแลนดูนะคะ เพราะระบบเกิดข้อผิดพลาดจากการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตค่ะ

• ข้อความตอบกลับนี้ถูกดัดแปลง 3 years, 9 months มาแล้ว โดย (Bsv Support)

ขอบคุณมากค่ะ เข้าได้แล้วค่ะ พอดีเน็ตหลุด

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้