เบี้ยนขยันแบบขั้นบรรได

Home ฟอรั่ม ระบบ HRM เบี้ยนขยันแบบขั้นบรรได

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน

ระบบสามารถตั้งค่าเบี้ยขยันได้มั้ยค่ะ??? เป็นแบบขั้นบันไดอ่ะค่ะ คือ เดือนแรกพนักงานจะได้ 300 บาท
    ถ้าเดือนถัดไปพนักงานยังได้เบี้ยขยัน พนักงานจะได้ 400 บาท และ 500 บาทต่อไปคะ ถ้าได้ติดต่อกันต่อเนื่องอ่ะคะ

Bsv Support
    Keymaster

เรียน ท่านสมาชิก 820421

ทางโปรแกรมสามารถตั้งค่าได้ครับ ทางเรามีผู้เชี่ยวชาญช่วยวิเคราะห์และกำหนดเงื่อนไขครับ
    ลูกค้าสามารถติดต่อ ทีมSupport ประจำที่ดูแลบริษัทลูกค้าอยู่ได้เลย หรือติดต่อได้ที่อีเมลล์ Support@bsv-th.com ครับ

จะสามารถอธิบายวิธีการตั้งค่าโปรแกรมที่ละเอียด และส่งคู่มือให้ครับ

ขอบคุณค่ะ  เดี๋ยวจะลองส่งMail ไปคะ

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้